Yadda za a yi hukunci Photocontrol a matsayin al'ada ko mara kyau?

Mu ne Shanghai Long-join Intelligent Co., LTD., Muna samar da babban mai kula da hasken fitilar titi a Arewacin Amurka.Har zuwa yanzu, muna da ɗaruruwan nau'ikan masu sarrafa haske, akwai nau'ikan hasken kulle-kulle, nau'ikan nau'ikan hasken maɓalli, na'urorin sarrafa haske na nau'in Stem, nau'ikan hasken Swivel, da sauransu.Bugu da ƙari, don saduwa da buƙatun mutum na ƙarin abokan ciniki na ƙasashen waje, mun jera samfuran da aka keɓance, masu kula da gani da kayan haɗi waɗanda suka dace da yanayin gida kuma suna da daɗi.A ƙarshe, shekaru 20 na ƙoƙarin ƙirƙira da haɓakawa, mun haɓaka yarda da daidaitattun EU zhaGA soket, zhaga na'urar gani da ido, na'urorin haɗi na zhaga na gani na gani, da tsakiyar da babban ƙarshen mara waya mai sarrafa na'ura mai sarrafawa.

dogon haɗin gwiwa strucure

Mahimman kalmomi masu sarrafa hoto
mai sarrafa zhaga
Saukewa: JL-205C
Saukewa: JL-246C
JL-245C Mai Kula da Agaji

 

Menene canjin photocell?
Kamar yadda muka sani, na'ura mai ɗaukar hoto tare da aikin sauyawa ta atomatik, alal misali, na'urar firikwensin motsi na infrared, sauya firikwensin microwave, da sauyawa mai ɗaukar hoto.Kuma samar da masana'anta mai dogon haɗin gwiwa na samar da mai sarrafa hasken wuta yana cikin maɓalli mai saurin haske.

Ka'idar aiki
Dangane da matakin haske na yanayi, sarrafa hasken fitilun ta atomatik.Galibi mashahuran suna tunanin cewa ana kunna na'urar firikwensin hankali ta hanyar resistor mai dogaro da haske kuma firikwensin haske zai iya kunna shi daidai da magriba kuma ya kashe da asuba.

Na'urar da ke gano haske.Ana amfani da shi don mitoci masu haske na hoto, fitilun titi-da-magariba ta atomatik da sauran aikace-aikace masu ɗaukar haske, photocell yana bambanta juriyarsa tsakanin tashoshi biyu dangane da adadin photons (hasken) da yake karɓa.Har ila yau ana kiranta "photodetector," "photoresistor" da "resistor mai dogara da haske" (LDR).
alamar hoto1

 

Yadda za a gwada murƙushe kulle photocontrol al'ada ne ko na al'ada?

1. Shigar da mai sarrafa haske bayan za ta kewaya agogon agogo zuwa cikin samfurin ma'auni 3 kuma kunna wuta.Da farko, mai sarrafa hasken zai shigar da yanayin jira na farawa da daidaitawa ta atomatik (daidaitaccen saiti yana kunna aiki, daidaitawa ta atomatik ta ƙarfin hasken kewaye, wannan al'amari ne na al'ada.), Sannan shigar da shi daga baya.Matsayin aiki.

zane mai hawa

2. Bayan an gama shigarwa kuma an kunna wutar, a ƙara gwada ko kashe mai sarrafa hasken yana sarrafa hasken LED don kunnawa da kashewa, sannan a rufe tushen hasken da baƙar fata don sanin ko Hanyar wayoyi daidai ne, kuma tabbatacciyar tabbaci ko mai sarrafa hasken ba ya aiki.

3. Tabbas, idan kun yi aiki ta hanyar bin ka'idodin zane-zane, za ku iya yin watsi da kuskuren wayoyi, don tunanin cewa matsalar tana faruwa ne a maɓallin sarrafa haske.

 

Yadda ake gwada nau'in hoto na Stem na al'ada ne ko mara kyau?

1. Lokacin da aka shigar da hasken wutar lantarki kuma an haɗa shi da wutar lantarki, hasken wutar lantarki zai shigar da yanayin jira na farawa da daidaitawa ta atomatik a cikin kimanin minti 2 (an kunna daidaitawar saiti: an daidaita shi ta atomatik ta hanyar ƙarfin haske na kewaye, wannan al'ada ce ta al'ada. .), sannan Shigar da yanayin aiki na yau da kullun.

2. Idan madaidaicin taga na binciken an rufe shi da baki tef ko makamancin haka yayin gwajin rana, fitilar Led yakamata ta kunna bayan jinkiri na 30 zuwa 120 seconds.Kada a rufe tagar mai gano hoto da yatsan ku, saboda ɗigon haske na iya sa na'urar sarrafa hasken ta ci gaba da kashe hasken Led.(Gwajin farko yana ɗaukar mintuna 2-3)

zane zane

3. Bayan an gama shigarwa kuma an kunna wuta, a ƙara gwada ko kunna wutar lantarki yana sarrafa hasken LED don kunnawa da kashewa, sannan a rufe tushen hasken da baƙar fata, a tantance ko Hanyar wayoyi daidai ne, kuma tabbatacciyar tabbaci ko mai sarrafa hasken ba ya aiki.

4. Tabbas, idan kun kasance mai tsauri don aiki daidai da buƙatun zane-zanen wayoyi, zaku iya yanke hukunci a dabi'ance laifin wayoyi.in ba haka ba, wannan tambayar yana faruwa a hanyar wayoyi.

 

Ta yaya kuke sanin ko photocell ɗinku mara kyau ne?

1. duba photocell na wayar ku, ba ta hanyar tsarin aikin waya ba.

2. duba shigar da matakan canza aikin photocell.

3. Bayan hawa your photocell a kan titi haske, A cikin saiti daidaita yanayin, da fatan za a kula don lura ko m taga flickers kullum.Idan ya ci gaba da kyalkyali, mai sarrafa hasken ba daidai ba ne.

Anan shine mafi kyawun bidiyo na canza hoton hoto, da fatan za a danna wannan hanyar haɗin YouTube:

1.LONG-JOIN@Photocell

2. Yadda ake saka photocell? Yadda photocell ke aiki?NEMA photocell

yadda ake saka photocell


Lokacin aikawa: Yuli-23-2021